Game da Mu

aboutUS

Ruian Fangyong Farms Factory shine ƙwararren masani na kayan kwalliyar roba kamar injin yin jakar shara, gefen sealing kasa sealing bag yin inji, jakar jakar kera mashin, mashin ɗin mashin fuska, injin yin safar hannu, inji murfin takalmin, injin yin kwalliyar wanka, slitting rewinding machine, cutting machine da sauran mashinan dangi.

Muna cikin Ruian, Wenzhou City, lardin Zhejiang wanda ya tashi daga awa 1 daga Shanghai ko awa 2 ya tashi daga Guangzhou da jirgin ƙasa mai sauri wanda zai iya isa duk biranen ƙasar china, yana da matukar dacewa don ziyarar abokin ciniki.

Muna da fiye da shekaru 20 na tarihi, muna da ƙungiyar tallace-tallace na ƙwararrunmu, ƙungiyar R&D, bayan ƙungiyar sabis, za mu iya yin inji bisa ga buƙatar abokin ciniki musamman ma wasu masanan musamman waɗanda ba na yau da kullun ba.Muna samar da injinmu a duk faɗin kalmar kamar Amurka, Spain, Germany, Turkey, Japan, Australia, Singapore, Vietnam, Indonesia, Egypt, Lebanon, Iran, India, Pakistan, Argentina, Brazil, Nigeria, Algeria, Tunis ... Muna fitar da injinmu 500-1000 a kowace shekara kuma muna koyaushe suna haɓaka injin mu don biyan buƙata mafi girma da girma daga abokan cinikin mu

Domin tabbatar da ingancin samfuranmu, mun kafa ingantaccen tsarin kula da kyawawan dabi'u ga kowane tsari daga zabin kayan kasa, sarrafa sassan, bangarorin suna hadawa, kowane gwaji zuwa kwali don cin nasarar darajar 100%, kwastomomin gamsuwa na 99%.

Muna fatan gaske muna aiki tare da dukkan abokan cinikinmu don ƙirƙirar nasara da raba asirin nasararmu:

Abubuwan da ke da inganci, Kyakkyawan sabis, M farashin, Isarwar lokaci

Wannan makamin sihiri ne ga duk sabbin abokan cinikinmu don su zama tsoffin kwastomominmu, kuma har ila yau namu na ci gaba.

Da fatan za a tuntube mu don ƙarin bayani idan kuna buƙata.